Hamiibreezy🇹🇿 Mpolo (@hamiibreezy)

Be the change u wanna see the world🌏. It beggins with you👉 Love don't ask u why!!!😂

49 posts      6500 followings      6290 followers      68 tags

Stories

Highlights

Vitu vyote Me nimeshaachaga niambie wewe umeachaga Nn.#hamster #hamiibreezy #darkhumor #diamond

Na kama saa sisimami sitaki life iniache mtan utani mwenyezi nichungie family yangu na pia zawale wote sauti yangu wanayoisikia. Wape afya nzuri road yao injooke waone mfalme ni wewe wakupewa shangwe ni wewe🙏.

#Furaha ya mungu ni kutuumba sisi *Master plan. #hamiibreezy

Mambo yamechenji husawahuu.. Maji yamezidi uga wanaume wanapungua mwengi wanakuwa mapunga..😷 Follow#Instagram #hamiibreezy #raheem tzian

😁😁😁😁😁mwezi vipi huko kwenu

Duf..Izoo😁😁

Umbo sindano mwili ujakuwa ila pesa 💸inaongea zaid ya mzalamo na wote wanajua. #Master plan #TotoLaCalifornia Down👇 #M2mwenyeaziYakisuperstar

Muamini anaye onyesha ukweli wa upendo wa kweli kwako ikiwa hana upendo wowote au ki2 chochote kwako. #MuuWaji MwenyeSuraYaKitoto #SharoKamaJambazi

Pokea.. Kidogo changu

Ewe Allah mhulumie mammo yangu kama alivo nihurumia mimi nikiwa mdogo. Ewe Allah msaidie mammo yangu kama alivo nisaidia mimi nikiwa mkubwa . Ewe Allah yakubali matendo ya mammo yangu madogo na makubwa. Ewe mola mjaalie mammo yangu awe katika watu ambao hawana hofu na wala hawana huzuni😊

Happy bidei to me

©Instagimg | Best Instagram online viewer
About - Privacy Policy - Terms of Service - FAQ
This site uses the Instagram API but is not endorsed or certified by Instagram. All Instagram™ logos and trademarks displayed on this applicatioin are property of Instagram.